
Fayil ɗin iWave ya haɗa da Xilinx ZU19 / 17/11 Zynq UltraScale + MPSoC SoMs bisa ga Zynq UltraScale + SoCs mai yawa (MPSoCs). Suna fasalin masana'antar FPGA da mahimmin kayan sarrafa Arm guda shida (64-bit Arm Cortex-A53 da ƙananan 32-bit Arm Cortex-R5 biyu).
An yi iƙirarin cewa tsarin tsarin SoMs da aiki mai ma'ana suna ba da ingantaccen tsaro, ƙarfi da matakin ƙwaƙwalwar ajiya da aikin transceiver wanda zai sa su dace da buƙatun aikace-aikace kamar su bidiyon 4K, ƙirar ƙirar AI da ƙwarewar injiniya, radar ɗaukar hoto, da babban -speed sadarwar
Mai rarrabawa kuma ya sami samfurin ZU19 / 17/11 Zynq UltraScale + MPSoC kayan haɓaka, wanda ya haɗa da Zynq Ultrascale + MPSoC SoM da katin ɗaukar hoto tare da tallafi ga FMC, FMC +, QSFP, HDMI 2.0 shigar da fitarwa, 12G SDI I / O, USB Type -C da Gigabit Ethernet.
iWave's NXP fayil ya hada da i.MX 8QuadMax SMARC SoMs, bisa ga masu sarrafa aikace-aikacen i.MX 8QuadMax don sarrafa multimedia a cikin mota, likita da aikace-aikacen masana'antu. Hadadden tsarin SMARC R2.0 wanda ya dace ya kunshi i.MX 8QuadMax na Arm Arm Cortex-A53 guda huɗu, ƙwayoyin Cortex-M4F guda biyu, da maɓuɓɓuka biyu na Cortex-A72, da kuma ainihin HiFi 4 DSP da rukunin sarrafa zane-zane guda biyu (GPUs) ). Ana iya aiwatar da abun cikin faɗin huɗu HD allon ko allon 4K ɗaya don buƙatun zane-zane da yawa da ke aiki a cikin mawuyacin yanayi. Hakanan akwai kayan haɓaka na i.MX 8QM / QP SMARC waɗanda suka haɗa da SoM da hukumar ɗaukar hoto ta SMARC tare da duk masu haɗin haɗi, nuni, da I / Os.
Dangane da Intel's Arria 10 SX iyali FPGAs tare da dual Arm Cortex-A9 cores har zuwa abubuwa 660K masu ma'ana, iWave kuma yana ba Arria 10 SoC SoMs tare da 32-bit DDR4 goyon bayan ƙwaƙwalwar ajiya don HPS tare da ECC da 64-bit DDR4 goyon baya ga FPGAs. An tsara SoM da haɗin haɗin haɗin haɗin gwiwa don taimakawa injiniyoyi haɓaka haɓaka ƙirar FPGA a cikin aikace-aikace kamar su gwaji da aunawa, sarrafa masana'antu, hoton likitancin bincike da kayan aikin mara waya.